* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "CUUDULIEUTHENHO.COM", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

Đặc trưng Cáp quang 4 sợi single mode

    Dung lượng 4 sợi, tốc độ làm việc Gbps
    Sợi gia cường chống gập cáp.
    Kết cấu chắc chắn.

Đặc điểm kỹ thuật của dây cáp quang 4Fo single mode

    Loại sợi quang: single mode 9/125um
    Dung lượng: 4 sợi
    Đường kính cáp: phụ thuộc vào số lượng sợi quang và chủng loại cáp
    Bán kính cong tối thiểu: khi lắp đặt: 80mm, khi sử dụng: 160mm
    Cấu trúc cáp: ống lỏng
    Cáp quang 4Fo single mode lựa chọn tốt nhất cho giải pháp truyền tín hiệu quang đi xa với tốc độ cao mà suy hao đường truyền thấp nhất.

Cáp quang Single mode 4Fo hay còn gọi là Cáp 4 sợi, 4 Core, 4 lõi. Cáp quang 4Fo single mode là loại cáp quang rất phổ thông được ứng dụng rất nhiều trong việc kết nối mạng nội bộ, mạng FTTH để truyền dẫn tín hiệu, thông tin. Cáp được trang bị các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi  tổng hợp chịu lực nên cáp có độ bền chịu lực cao. Cáp quang 4 sợi là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm lỏng chứa bốn sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm thiểu tối đa việc đứt, gẫy sợi quang cũng như hạn chế thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài môi trường tới sợi quang. Đặc biệt, chất nhầy ở khoảng trống giữa sợi cáp và bề mặt trong của ống đệm là loại hợp chất đặc biệt có khả năng ngăn ngừa sự thâm nhập của nước. Cáp quang 4Fo hay còn gọi là dây thuê bao quang FTTH 4FO được sản xuất trong nước bởi các tập đoàn viễn thông lớn như Sacom, Vinacap,  Telvina, TFP, M3… có giá thành cạnh tranh.

Cáp quang Single mode là loại cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô nên cáp có đường kính nhỏ, gọn, nhẹ nhàng, rất dễ dàng trong vận chuyển , xử lý và lắp đặt.



Tiêu chuẩn kỹ thuật đối với Cáp quang Single mode Loại sợi: Single mode (đơn mode), chiết suất dạng bậc thang, sợi quang sản xuất theo tiêu chuẩn ITU – T G652.D.
    Đường kính trường mode ( mode field diameter ): Giá danh định của đường kính trường mode tại bước sóng 1310 nm nằm trong phạm vi từ 8,6 mm đến 9,5 mm, còn tại bước sóng 1550 nm là từ 9,6 mm đến 10,8 mm.
    Sai số của đường kính trường mode: Không vượt quá ±0,7 mm giá trịnh danh định.
    Sai số đồng tâm của đường kính trường mode: Sai số về độ đồng tâm của đường kính trường mode đối đối với bước sóng 1310 nm là ±0,8 mm.
    Đường kính vỏ:
    Giá trị đường kính vỏ danh định của sợi: 125 mm
    Sai số của đường kính vỏ: không vượt quá ±1mm giá trị danh định
    Độ không tròn đều của vỏ: Độ không tròn đều của vỏ tối đa không vượt quá 2%.
    Bước sóng cắt: Các giá trị λc và λcc thỏa mãn điều kiện:
    1100nm < λc <1280 nm
    λcc < 1260 nm
    Hệ số suy hao: Hệ số suy hao của Cáp quang đơn mốt 4Fo thỏa mãn các yêu cầu:
    Tại vùng bước sóng 1310 nm: < 0,40 dB / Km.
    Tại vùng bước sóng 1550 nm: < 0,30 dB / Km.
    Đặc tính suy hao ở bước sóng 1550 nm

Độ tăng suy hao của sợi quấn lỏng 100 vòng với bán kính vòng quấn là 37,5mm đo tại bước sóng 1550 nm : < 1dB.

Ứng dụng của Cáp quang Single mode 4Fo:

Cáp quang Single mode 4Fo có nhiều ưu điểm nổi bật so với cáp quang thông thường như:

    Dung lượng lớn: Có thể truyền đồng thời khoảng 240.000 cuộc đàm thoại cùng một lúc.
    Kích thước và trọng lượng nhỏ.
    Không bị nhiễu điện từ ( EMI ) hay nhiễu vô tuyến ( RFI ).
    Tính cách điện tốt.
    Tính bảo mật cao.
    Tính linh hoạt: Cáp quang Single mode 4Fo đều khả dụng với  hầu hết các dạnh thông tin thoại, video hay thông tin số.
    Khả năng mở rộng.
    Tính bền: Cáp quang Single mode 4 Core có độ bền cơ học cao, tính chống thấm nước tốt.

Với những ưu điểm nêu trên, Cáp quang Single mode được sử dụng phổ biến, rộng rãi như: Sử dụng trong nhà ( indoor ), ngoài  trời ( outdoor ), treo chịu lực.

Dây cáp quang 4 core single mode. Hay cáp quang đơn mốt 4Fo, 4 core, 4 lõi, 4 sợi quang FTTH. Sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời (indoor/outdoor) đường kính sợi quang 9/125um. Là sản phẩm thiết kế linh hoạt sử dụng cho cả ứng dụng ngoài trời lẫn trong nhà. Việc đi dây linh hoạt, không phải chuyển loại dây. Nên rất đa năng trong việc thi công trong nhà thang máng cáp (indoor) hoặc ngoài trời (outdoor) đi dưới cống bể, treo cột điện, chôn ngầm trực tiếp, hầm lò là lựa chọn lý tưởng cho phát triển hệ thống mạng LAN nội bộ. Các hãng sản xuất Dây cáp quang 4 core single mode. Chôn trực tiếp, cống kim loại, luồn cống, treo, treo loại chất lượng tốt, giá rẻ trên thị trường hiện nay như: Postef, Sacom, Telvina, Viettel, Vinacap, VNPT, ADSS, ống chặt, ống lỏng



Cáp quang Singlemode 2fo ống lỏng được sử dụng rất rộng rãi và phổ biến trong các hệ thống mạng FTTH; các hệ thống mạng lan quang hay hệ thống camera sử dụng đường truyền cáp quang.

Nếu như đối với loại cáp quang bọc chặt, sợi cáp khi kéo ngoài đường chịu tác động của môi trường. Thường thì, trời nắng sẽ làm cáp bị căng ra, làm tăng suy hao trên tuyến cáp; thì đối với cáp quang 2 sợi ống lỏng bạn hoàn toàn có thể yên tâm vì cáp được di chuyển tự do trong ống lỏng, ít chịu tác động của môi trường. Trong ống lỏng có chứa chất nhầy giúp cáp dễ dàng di chuyển; co dãn khi lớp vỏ ngoài chịu tác động lực.

Cáp quang 2Fo singlemode ống lỏng khá nhỏ gọn và linh hoạt trong thi công; sử dụng sợi quang single mode 9/125um; tiêu chuẩn sợi G652D, được đóng bobin gỗ chiều dài 2000m/cuộn; hoặc có thể dài hơn tùy đơn đặt hàng của khách.

Cáp quang 2 core có cấu trúc dạng hình số 8, có dây thép gia cường; sử dụng được cả trong nhà lẫn ngoài trời, cáp có thể dùng treo, kéo cống đều được.
Thông số kỹ thuật của Cáp quang 2fo ống lỏng

a. Lõi sợi quang (Core): Lõi sợi quang của cáp 2fo ống lỏng được Học bằng Silica và được bổ sung bằng Germanium. Cáp có chỉ số chiết suất lớn hơn chỉ số chiết suất của lớp vỏ phản xạ
b. Lớp vỏ phản xạ (cladding): Lớp vỏ phản xạ của cáp được làm từ Silica; là phần bên ngoài bao bọc phần lõi cáp có tác dụng phản xạ ánh sáng trở lại lõi.
c. Lớp vỏ sơ cấp (Coating): được làm  bằng nhựa mềm, có đường kính 250 mm. Loại bảo vệ này có thể được loại bỏ dễ dàng bằng các dụng cụ tuốt vỏ cáp quang như kìm tuốt sợi quang. Lớp vỏ này có tác dụng bảo vệ cho sợi quang không bị suy hao do uốn cong và đảm bảo sợi không bị trầy xước.
d. Lớp vỏ bọc chặt (Tight buffer); Vỏ bọc chặt có đường kính (DTB) 900 mm hoặc 600 mm tùy hãng sản xuất hoặc theo yêu cầu đặt hàng của khách.

Cáp quang thuê bao 2 core được sản xuất tại Việt Nam theo tiêu chuẩn quốc tế, của các hãng Vinacap, Sacom, Telvina, TFP hay Postef… đều đạt chuẩn chất lượng và có sẵn kho tại Công ty chúng tôi.

Công ty chúng tôi là đơn vị phân phối chính hãng các loại cáp quang Singlemode tại thị trường Hà Nội với đầy đủ giấy tờ chứng minh xuất xứ cùng mức giá rẻ nhất thị trường.

Cáp quang thuê bao 4FO singlemode là loại cáp rất phổ thông được ứng dụng rất nhiều trong việc kết nối mạng nội bộ, mạng FTTH, cáp quang Singlemode 4 core/4FO là loại cáp quang sử dụng công nghệ ống đệm lỏng, bên trong ống đệm chưa 4 sợi quang và được phủ đầy bằng lớp vật liệu nhầy, giúp giảm tối đa việc đứt, gãy sợi quang cũng như giảm thấp nhất sự ảnh hưởng từ bên ngoài tới sợi quang.

 Cấu tạo của cáp quang thuê bao 4FO single mode

    Tổng số sợi quang: 4 sợi
    Ống lỏng: Học bằng chất liệu PBT, các sợi quang được thả lỏng trong ống lỏng.
    Chất độn trong ống lỏng: Thixotrophic Jelly. Chống ẩm chống nước thâm nhập vào. Đảm bảo sợi quang làm việc trong môi trường nóng ẩm. Dầu chống ẩm

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
Cong ty seo online Việc hiểu được các website nào đã lên top được các, Nếu trang web của bạn chưa lên top cho từ khóa đó, bạn vẫn có thể mua lượng truy cập thử để xem hiệu quả chuyển đổi của nó. Trong Google Adwords
Thiết kế web SEO Thiết kế website sao cho trang web có thể hiển thị, Các thiết bị di động, đặc biệt là điện thoại di động cùng với sự phát triển của điện thoại di động thông minh (Smart phone). Điện thoại di

Ba loại biến thể của thiết bị chống giật GFCI

    Loại phổ biến nhất là ổ cắm điện trên tường chống giật GFCE, rất giống với ổ cắm trên tường thông thường, rất rẻ và dễ lắp đặt đặt.
    GFCI cầm tay giống ổ cắm điện nối dài thông thường. Nó có thể được cắm vào ổ cắm thường để bảo vệ bạn. Trường hợp khi bạn không muốn thay thế hệ thống ổ sẵn có trên tường.
    Khi sử dụng ngoài trời, ổ chống giật phải được thiết kế chống thấm, đạt chuẩn IPxx.

Bạn đang tìm kiếm nhân mạng chính hãng SINO cat5 với giá tốt? Bạn vẫn chưa tìm được địa chỉ bán với giá ưng nhất? Hãy đến với Ánh Hào không những rẻ về giá mà chất lượng đảm bảo chính hãng 100%. Hãy tìm hiểu về nhân mạng SINO cat5 SP18 chính hãng giá tốt tại công ty Ánh Hào.

Tính năng kỹ thuật của nhân mạng SINO cat5 SP18

Nhân mạng SINO cat5 SP18 chính hãng có chân tiếp xúc được Học bằng đồng giúp cho việc tiếp xúc tốt hơn và đường truyền ổn định. Có thể truyền dữ liệu với tốc độ GB.

Đầu jack thiết kế hình tròn phù hợp với mặt  mạng sino, vanlook

Hỗ trợ 2 chuẩn nối dây T568A hoặc T568B

Nhân mạng SINO cat5 SP18 được sản xuất theo công nghệ thân thiện với môi trường ROHS.



Mua mạng SINO cat5 SP18 chính hãng giá tốt tại Ánh Hào

Hơn 10 năm kinh nghiệm trong nghề công ty Ánh Hào đã chiếm được lòng tin của đông đảo các khách hàng tại Hà Nội nói riêng và trên cả nước nói chung. Với sự tận tâm của đội ngũ nhân viên bán hàng lâu năm mang đến cho bạn những lời tư vấn hữu ích nhất. Nhân mạng SINO cat5 SP18 được công ty nhập về chính hãng và cam kết 100% chất lượng. Công ty sẽ chịu hoàn toàn trách nhiệm về thiết bị có lỗi từ phía nhà sản xuất và nhận đổi trả 1 lấy 1.

Nhà thông minh đang ngày càng phổ biến với sự trợ giúp của các thiết bị điện tử, ổ cắm âm tường cao cấp Sino là sự lựa chọn cho bạn.

Ổ cắm Lan Cat5e Rj45 là một giải pháp thích hợp nhất trong thi công văn phòng, phòng họp, hội nghị.ngôi nhà thông minh mà không cần đi dây bên ngoài.

Ổ cắm Lan Cat5e Rj45 bao gồm một mặt có 1 cổng lắp nhân mạng Lan để đấu dây dùng đi âm trong tường.

Thiết kế bằng nhựa cao cấp đạt tiêu chuẩn ROHS, mầu trắng thích hợp mầu sơn tường nhà.

Thích hợp để lắp hệ thống dây mạng Lan trong nhà, văn phòng, trường học, siêu thị làm tăng tính thẩm mỹ cho công trình.

Nhờ sự tiện lợi, giá thành phải chăng và dễ dàng sử dụng, nên được người tiêu dùng tin tưởng lựa chọn.

Hiện ổ cắm âm tường lắp cho mặt Sino đang được phân phối trực tiếp
Sản phẩm được nhập khẩu chính hãng

Thông số kỹ thuật

Sản phẩm đấu nối rất dễ dàng, ban chỉ cần đưa dây theo chuẩn A hoặc B và dùng Tool nhấn là xong

Ổ cắm Lan Cat5e Rj45 được thiết kế mặt dạng hình chữ nhật có thế lắp tối đa 3 module.

Kích thước mặt là 70 x 120mm, kích thước đế âm bên ngoài là 55 x 100mm, đế nổi là 70 x 120mm

Bộ sản phẩm gồm: Mặt ổ cắm SINO và 1 hoặc 3 Module tùy chọn, tương ứng với giá tiền.

Nhân mang   Rj45 cat6 âm tường, âm sàn chính hãng sino amigo được nhập khẩu và phân phối trực tiếp bởi công ty anh hào có đầy đủ CO, CQ cho dự án  với chất lượng cao đáp ứng đầy đủ tiêu chuẩn T568A và T568-B
Thông số kỹ thuật  nhân mạng SINO AMIGO SPU-23P



Ổ cắm mạng RJ45 cat6 P23 dùng cho ổ căm âm chính hãng SINO AMIGO với giá tốt có thiết kế nhỏ gọn và tương thích với faceplate Type 128 của panasonic, hoặc sino

Trên sản phẩm có Nhãn màu hỗ trợ đấu dây theo cả hai chuẩn kết nối T568A và T568-B

 thiết kế đặc biệt dùng cho ổ cắm âm sàn ,Sản phẩm dễ dàng lắp đặt cáp với tùy chọn góc cáp vào là 90 độ hay 180

Mặt nạ sino / vanlock hay còn gọi mặt che sino / vanlock, mặt sino / vanlock bao gồm nhiều loại như mặt bít / bích trơn ( mặt che trơn ), mặt 1 lỗ, mặt 2 lỗ, mặt 3 lỗ, mặt 4 lỗ, mặt 5 lỗ, mặt 6 lỗ. tùy thuộc vào từng vị trí lắp đặt công tắc, ổ cắm mà lựa chọn những loại mặt nạ cho phù hợp.

Mặt nạ hay mặt che công tắc sino / vanlock có có thể kết hợp với ổ cắm, đem đến cho khách hàng nhiều sự lựa chọn phù hợp như mặt 1 lỗ với 1 ổ cắm, mặt 2 lỗ cộng 1 ổ cắm, mặt 1 lỗ với 2 ổ cắm, mặt 2 lỗ với 2 ổ cắm.

Tùy theo từng mục đích sử dụng, từng không gian, hay vị trí lắp đặt mà Quý khách hàng phải lựa chọn những loại Thiết bị điện SINO / VANLOCK phù hợp nhất, Các mẫu đèn Thiết bị điện SINO / VANLOCK thông dụng được Cty Viplight cung cấp rộng rãi trên thị trường như các dòng seri S18, S19, S9, S18 MEGA, S98, S986..., luôn được sự tín nhiệm và đánh giá cao của Quý đối tác, Quý khách hàng vì giá rẻ với mức chiết khấu từ 40% - 50% theo giá list của hãng sản xuất. chất lượng ổn định. bảo hành chu đáo, phục vụ nhiệt tình, hàng hóa luôn có sẵn, sản phẩm luôn được kiểm tra kĩ trước khi giao đến công trình.

Mặt âm tường AMP NETCONNECT từ TE Connectivity thích hợp với những modular jack cắm chuẩn SL, 110Connect, MT-RJ và những jack cắm đa phương tiện có bọc giáp chống nhiễu (shielded) và không bọc giáp chống nhiễu (unshielded) cho những outlet trong work area. Kích thước được thiết kế dạng single gang theo tiêu chuẩn NEMA loại 1 cổng với các đế bằng nhựa plastic hay kim loại, các cổng có nắp che dạng nắp sập che chắn bụi khi thi công. Mặt âm tường US Style Low Profile Faceplate có màu trắng, những cổng được xác định nhờ những biểu tượng (icons) đi kèm.

Ổ cắm mạng AMP 2 cổng RJ45 CAT5E, Bao gồm:
– Mặt 2 lỗ: AMP US Style Low Profile Faceplate, 2-Port Shuttered, w/Label & Icon, Almond ( Faceplate kit Shutter, 2p)
– Đế âm hoặc đế nổi: Surface Box for US Style Faceplate, Almond
– nhân mạng RJ45: AMP Category 5E Modular Jack, Unshielded, RJ45, SL, T568A/B, Almond



Nhân modul ổ cắm mạng AMP cat6 chính hãng serial PN: 1375055-1
Nhân ổ cắm mạng AMP cat6 dùng để lắp vào mặt wallplate  lắp trên tường , giúp người dùng chỉ cần cắm dây mạng vào là dùng được , tạo cho văn phòng công ty, nhà dân dụng được gọn gàng, khoa học hơn.

Nhân ổ cắm mạng amp cat6 chính hãng chân bằng đồng nguyên chất có mạ vàng hoặc niken giúp cho đường truyền tín hiệu tối đa 10/100/1000 mpx.
Đặc biệt Nhân modul ổ cắm AMP cat6 được thiết kế kiểu đuôi thẳng có chụp bảo vệ phía sau giúp chống nước , giữ lõi dây mạng không bị tụt ra.

Phía sau nhân mạng có ghi rõ bảng màu hướng dẫn cách đấu dây theo 02 chuẩn A-B giúp kỹ thuật dễ dàng lắp dây mạng vào nhân.

Wallplate nhân RJ 45 nhân mạng RJ 45  AMP  Cat6 Category 6E dạng SL vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn TIA và ISO. Hệ thống Category 5E của AMP NETCONNECT tương thích với tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và trong tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet (1000Base-Tx), 10/100Base-Tx, token ring, 155 Mbps ATM, 100Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng analog và digital, VoIP.

Wallplate nhân RJ 45 nhân mạng RJ 45  AMP Cat6  Category 6E có thiết kế nhỏ gọn và tương thích với mặt (faceplate) chuẩn và SL Series, nhãn màu hỗ trợ đấu dây theo cả hai chuẩn T568A và T568-B, dễ dàng lắp đặt cáp với tùy chọn góc cáp vào là 900 hay 1800 , tích hợp lacing fixture (sắp xếp dây và bấm cùng một lúc 8 sợi) cho việc bấm cáp bằng công cụ bắm SL (P/n 1725150). Có rất nhiều màu để lựa chọn như màu ngà, đen, trắng, xám, cam, xanh biển, đỏ, vàng, xanh lá, tím…

Bạn đang thi công  hệ thống mạng cho tòa nhà, văn phòng hay trung cư cần thiết bị mạng , đặc biệt là mặt mạ  lắp nhân mạng chúng tôi anhhaocomputer chuyên cung cấp mặt wall Plate mạng chính hãng AMP 2 cổng hình vuông cho dư án
Thông số mặt nạ mạng hình vuông 2 cổng mã 1859049-1
Mặt nạ mạng hay còn gọi là mặt wall plate hoặc mặt outlet mạng hình vuông mầu trắng chính hãng AMP dùng lắp 2 nhân mạng, hoặc 2 nhân điện thoại  hoặc 1 nhân mạng, 1 nhân thoai âm tường hoặc nổi
-Kích Thước 86x86mm
-Có thể

Cứu dữ liệu

Phân tích HDD

Phân tích HDD

Khi ổ cứng không nhận có rất nhiều lỗi xảy ra, dưới đây là 1 số lỗi thường gặp: - Loại 1: Cấp nguồn ổ cứng không quay. Thường do board mạch (PCB) bị lỗi hoặc cũng ...

Phá password HDD

Phá password HDD

  Chức năng đặt password HDD/SSD cho laptop, máy bàn rất cần thiết cho người dùng nhằm bảo về dữ liệu của mình tránh bị người khác truy cập sửa, xóa hoặc ...

Sửa chữa HDD

Sửa chữa HDD

Một số trường hợp ổ cứng bị lỗi có thể sửa chữa và sử dụng lại bình thường. Nếu khách hàng có ổ cứng bị lỗi như dưới đây có thể đem tới sửa ...

Cứu dữ liệu Ghost

Cứu dữ liệu Ghost

Với trên 10 năm hoạt động chúng tôi đã nghiên cứu và phát triển thành công ứng dụng giúp khôi phục 100% dữ liệu khi bị Ghost nhầm hoặc Recover ...

Cứu dữ liệu SSD

Cứu dữ liệu SSD

Cứu Dữ Liệu SSD hiện nay ở Việt Nam chúng tôi là trung tâm duy nhất có khả năng khôi phục dữ liệu trên tất cả các dòng ổ cứng thể rắn (SSD). Chúng ...

Cứu dữ liệu Bad

Cứu dữ liệu Bad

  Bad sector là một phần bề mặt mâm đĩa trở nên không thể đọc, truy xuất được dữ liệu. Sau một thời gian ổ cứng đưa vào sử dụng sẽ xuất hiện những vị trí ...

Cứu dữ liệu Linux

Cứu dữ liệu Linux

Với nhiều năm kinh nghiệm phục hồi dữ liệu từ hệ thống Linux/Ubuntu. Nếu ổ đĩa cứng của bạn không còn hoạt động, không nhận, phát ra những âm thanh lạ hoặc bạn gặp ...

Cứu dữ liệu Mac

Cứu dữ liệu Mac

Với nhiều năm kinh nghiệm phục hồi dữ liệu từ hệ thống Apple Macintosh (MAC) với tỷ lệ thành công cao nhất. Nếu ổ đĩa cứng của bạn không còn hoạt động, không nhận, ...

Sửa chữa máy tính

Nhận cài đặt Mac os

Nhận cài đặt Mac os

- Hệ điều hành MAC bản quyền mới nhất - Mac OS X 10.6 - 10.8.4 cho các dòng Macbook, Macbook Pro, Macbook Air, Macbook White - Hệ điều hành Windows cho MacBook: Win XP/Win 7/Win 8 :Macbook, Macbook Pro, ...

Đóng chíp màn hình vga

Đóng chíp màn hình vga

Trong quá trình hoạt động, chip VGA sinh rất nhiều nhiệt, nếu như máy không được vệ sinh kỹ thì lượng nhiệt đó tích tụ lại làm khô keo tản nhiệt giữa ...

Cài Windows - Hệ điều hành

Cài Windows - Hệ điều hành

Dịch vụ cài đặt Hệ điều hành, windows 7, 8 ,10 cho tất cả các dòng Laptop và PC. Cam kết không dùng bản Ghost để cài đặt, chi phí cài đặt là ...

Sửa chữa màn hình Laptop - LCD

Sửa chữa màn hình Laptop - LCD

Chúng tôi nhận sửa chữa, thay màn hình laptop, LCD tin cậy và uy tín. Nếu laptop của khách hàng bị hỏng màn hình hay lỗi màn hình hãy ...