* Website đang xây dựng, CHƯA CHÍNH THỨC sử dụng. Tin tức, bài viết, sản phẩm chỉ đăng làm mẫu!
* CẦN MUA TÊN MIỀN "CUUDULIEUTHENHO.COM", vui lòng liên hệ 0908 744 256 - 0917 212 969 (Mr. Thanh)

* Cáp quang Single mode 4FO 4 core: 024.66 73 43 83 - 0974 002 002

- Đặc tính suy hao tại bước sóng 1550 nm

Độ tăng suy hao của sợi quấn lỏng 100 vòng với bán kính vòng quấn là37,5 mm đo tại bước sóng 1550 nm : < 1dB.

- Hệ số tán sắc của sợi

Chỉ tiêu về hệ số tán sắc mode phân cực của sợi : ≤ 0,20ps/ km1/2

Ứng suất (lực căng) phá hủy sợi :≥ 0,69 GPa

Công dụng
- Cáp được treo bằng dây thép bện chịu lực ( dây treo gia cường)
- Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=30)
Cấu trúc của cáp
- Số sợi: 04 sợi quang Single Mode (SMF)
- Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm
- Phần tử chịu lực phi kim loại trung tâm
- Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang làm theo công nghệ ống đệm lỏng
- Ống đệm có chứa sợi quang được bện theo phương pháp SZ chung quang phần tử chịu lực trung tâm (bện 2 lớp)
- Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt chống sự thâm nhập của nước
- Dây treo cáp bằng thép bện 7x1mm
- Lớp nhựa PolyEthylene bảo vệ ngoài
- Được sử dụng như cáp treo hình số 8 (FE)
Đặc tính kỹ thuật của cáp quang
Cáp sợi quang loại treo hình số 8 cấu trúc được thiết kế nhằm đáp ứng một cách tốt nhất các yêu cầu kỹ thuật của tiêu chuẩn ITU-T G.652, các chỉ tiêu của IEC, EIA và tiêu chuẩn ngành TCN68-160 1996
- Số sợi: 04 sợi quang Single Mode
- Đường kính cáp: 11.3 x 21.3 mm
- Trọng lượng cáp: 176 kg/km
- Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi lắp đặt là 300mm và sau khi lắp đặt là 250mm
- Sức bền kéo: Khi lắp đặt là 3500N và sau khi lắp đặt là 2000N
- Sức bền nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm
- Sức chịu va đập (E=10Nm, r =150mm) - (Độ suy hao được trả về như ban đầu): 30 lần va đập
- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C
- Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C



Cáp quang singlemode 4FO hay cáp quang treo singlemode 4Fo là loại cáp được sử dụng trong hệ thống truyền tải tín hiệu ở nước ta, với bên trong gồm các lõi cáp được Học bằng thủy tinh sử dụng ánh sáng để truyền tín hiệu vì thế đường truyền rất tốt và ít bị nhiễu, Cáp quang 4fo được sử dụng ở trong nhà ( indoor) hay ngoài trời ( outdoor) đều được vì việc đi dây rất đơn giản và dễ dàng , linh hoạt sử dụng trong mọi công trình khác nhau và bài viết dưới đây mình sẽ cùng các bạn đi tìm hiểu về cáp quang singlemode 4FO để hiểu hơn về thiết bị truyền tải tín hiệu này.
Cấu tạo của cáp quang singlemode 4fo
Cáp quang Singlemode 4FO là loại cáp có đường kính sợi quang là 9/125 um và cáp hoạt động ở những bước sóng 1310 nm , 1550 nm, 1627 nm.

Cáp quang 4fo có cấu trúc ống chặt , ống lỏng và bên trong gồm:
•Lõi sợi quang (Core) : Lõi sợi quang được Học bằng thủy tinh hay thạch anh (silica) và được bổ sung bằng Germanium, có chỉ số chiết suất lớn hơn chỉ số chiết suất của lớp vỏ phản xạ, là trung trung tâm
•Lớp vỏ phản xạ (cladding): làm từ thủy tinh hoặc silica pha , là phần vật chất bên ngoài bao bọc phần lõi có tác dụng phản xạ ánh sáng trở lại lõi.
•Lớp vỏ sơ cấp (Coating): Lớp vỏ sơ cấp bằng nhựa mềm, đường kính 250 mm. Loại bảo vệ này có thể được loại bỏ dễ dàng bằng các dụng cụ tuốt vỏ. Lớp vỏ này bảo vệ cho sợi quang không bị suy hao do uốn cong và không bị trầy xước.
•Lớp vỏ bọc chặt (Tight buffer), đường kính (DTB) 900 mm hoặc 600 mm tùy nhà sản xuất. có tác dụng bảo vệ phần bên trong không bị hỏng và tránh các tác nhân bên ngoài môi trường xâm nhập vào phần lõi.
Về mặt cấu trúc cáp thuê bao 4fo:
•Sợi quang bọc chặt (được bện xung quanh sợi gia cường trung tâm).
•Sợi gia cường trung tâm (ở giữa cáp).
•Lớp sợi Aramid (Kevlar): các sợi này được bện xung quanh sợi quang bọc chặt để bảo vệ sợi trước các tác động vật lý khi kéo cáp.
•Vỏ cáp quang singlemode 4fo/ core: được Học bằng chất liệu nhựa HDPE có chức năng bảo vệ được lõi cáp khỏi các tác động bên ngoài môi trường hay trong quá trình lắp đặt
Dây treo cáp quang được Học bằng thép mạn có đường kính từ 1mm đến 1,2mm và được bọc bằng lớp vỏ có chất liệu HDPE đảm bảo được độ mềm dẻo khi thi công , dây treo cáp còn có tác dụng là không làm sợi quang bên trong bị căng quá trong khi lắp đặt , thi công.

Đặc tính kỹ thuật cáp quang singlemode 4fo
•Chiều dài tối đa: 5000 M
•Lực kéo lớn nhất khi lắp đặt: 2700 N
•Lực kéo lớn nhất khi làm việc: 1300 N
•Lực nén lớn nhất khi lắp đặt: 2000N/100mm
•Khả năng chịu va đập: E=10N.m, R=150 mm: 30 lần va đập
•Nhiệt độ bảo quản: — 30 độ đến 60 độ C
•Nhiệt độ khi lắp đặt: -5 độ đến 50 độ C
•Khoảng nhiệt độ khi làm việc: — 30 độ đến 60 độ C
Công dụng của cáp quang SM 4FO/ core



Cáp quang singlemode 4FO, thuê bao FTTH 4FO hay cáp quang treo Singlemode 4FO giá rẻ là loại cáp không có mối hàn nên giúp dây cáp có thể truyền dẫn tín hiệu hình ảnh, âm thanh, video rất nhanh chóng và ổn định ở khoảng cách khá xa, đồng thời hạn chế tối đa suy hao tín hiệu nên thích hợp cho mọi đường truyền mạng như: truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển, mạng cục bộ, hệ thống thông tin nội bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài, ,v,v….và cáp có thể hoạt động được ở những địa hình hiểm trở và khó khăn như: trong các đường cống, treo trên cột điện, chôn dưới đường cống, các hầm mỏ, v,v…

Dây cáp quang 4Fo, 4 sợi, 4 core, 4 lõi hay còn gọi là cáp quang SingleMode (đơn mốt) 4fo. Cáp quang 4Fo có sợi quang G652, G652D. Cáp quang 4 Fo hay là Dây thuê bao quang FTTH 4Fo. Sử dụng trong nhà (indoor), ngoài trời (outdoor / có dây treo chịu lực).

    Dây cáp quang 4 sợi  đường kính sợi quang 9/125um. Cáp quang single mode 4 lõi có bước sóng 1310, 1550, 1627. Cáp quang 4 sợi có cấu trúc ống chặt, ống lỏng. Hãng sản xuất: Postef, Sacom, Telvina, M3, Viettel. Vinacap, VNPT, VinaOFC, TBD, Samitel. Dây cáp quang 4 lõi truyền tín hiệu bằng tia sáng. Nên ít bị suy hao, tốc độ cao, đi xa. Ứng dụng truyền tín hiệu internet, camera, âm thanh. Chuyên phân phối, bán dây cáp quang 4Fo giá rẻ. Cam kết: Giá cáp quang 4 sợi chất lượng.
    
Cáp quang 4fo,dây cáp quang 4fo,cáp quang 4 fo single mode,cáp quang treo 4 fo,cáp quang thuê bao 4fo,cáp quang 4 fo ống lỏng hay còn gọi là cáp quang FTTH 4sợi/ 4 core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt mà nó sở hữu. Cáp được thiết kế với vật liệu hoàn toàn khô, nên cáp có đường kính nhỏ, gọn và nhẹ dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển.Cáp có độ chịu lực cao nhờ việc trang bị các dây thép mạ kẽm chịu lực và lớp sợi tổng hợp chịu lực.

Sợi cáp quang Singlemode FTTH nằm bên trong và được bảo vệ bởi ống đệm lỏng nên có thể chống chịu được những tác động khi lắp đặt và môi trường. Khoảng trống giữa sợi cáp và bề mặt trong của ống đệm được điền đầy bằng hợp chất đặc biệt ngăn ngừa sự thâm nhập của nước.

Cáp quang Singlemode 4 FO có xuất xứ tại Việt Nam , hoạt động trong bước sóng 1310nm và 1550 nm. Có khả năng truyền dẫn dữ liệu nhanh chóng và ổn định.

Hãng sản xuất: Postef, Sacom, Telvina, M3, Viettel. Vinacap, VNPT, VinaOFC, TBD, Samitel.

Sợi quang :

+   Số sợi: 4 sợi quang đơn mode, chuẩn ITUT G652, G.652.D, G655.

+   Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm.

Chất làm đầy :

+ Không gây độc hại, không gây ảnh hưởng đến thành phần khác trong cáp cũng như màu của sợi. Có hệ số nở nhiệt bé, đảm bảo không đông cứng ở nhiệt độ thấp. Không cản trở sự di chuyển của sợi quang trong ống đệm.

Ống đệm chứa và bảo vệ sợi quang :

+ Ống đệm lỏng có đường kính trong đủ lớn hơn đường kính bện của sợi quang, ống đệm được hóa màu, có khả năng bảo vệ và làm giảm nguy cơ bị kéo giãn của sợi quang bên trong.

+ Khoảng trống trong ống đệm có chất làm đầy chống ẩm, chống

Cáp quang Single mode 4FO 4 core

Cáp quang treo Singlemode (dây treo kim loại) 4fo, Xuất xứ : Việt Nam Bước sóng : 1310nm và 1550nm Đơn vị tính : Mét Cáp quang thuê bao hay còn gọi là cáp quang FTTH 4 sợi/4core là loại cáp được sử dụng rất phổ biến bởi nhiều đặc tính ưu việt của nó, thích hợp cho mọi đường truyền mạng, truyền tín hiệu truyền hình, tín hiệu điều khiển... Cáp quang single mode 4 sợi chất lượng tốt, giá thành rẻ, dễ dàng lắp đặt. Staphone chuyên phân phối cáp quang FTTH 4 sợi, cáp quang single mode, multimode từ 2 sợi - 24 sợi, hàng nhập khẩu đảm bảo chất lượng, có giấy tờ đầy đủ hỗ trợ dự án.
Pallet Chỉ cần đóng vài tấm pallet với nhau, sơn màu sặc sỡ, Những tấm pallet thưa mắt hoàn tòan có thể trở thành bộ bàn ghế ngoài trời lý tưởng cho góc vườn trên sân thượng của bàn. Cũng chẳng cầu kỳ gì, bạn chỉ cần tìm những miếng pallet có kích thước phù hợp, chút khéo léo để cưa,
Thiết kế web seo Thiết kế website sao cho trang web có thể hiển thị, Các thiết bị di động, đặc biệt là điện thoại di động cùng với sự phát triển của điện thoại di động thông minh (Smart phone). Điện thoại di

Hệ thống mạng internet được cấu thành từ nhiều phương diện: thuê được truyền nhà cung cấp, lắp đặt hệ thống mạng nội bộ, thiết bị mạng như: modem, switch, ổ cắm…
 
Để lắp đặt hệ thống mạng internet cho một tòa nhà, bạn cần phải chọn loại dây cáp mạng lan nào cho phụ hợp. Dây cáp mạng Cat 5e hay Cat 6; Dây cáp mạng lõi đồng hay lõi hợp kim; Dây cáp mạng chống nhiễu hay không chống nhiễu; Dây cáp mạng có dầu hay không có dầu, có dây treo gia cường hay không có dây treo gia cường.
 
Nếu bạn gặp vấn đề về lựa chọn loại dây cáp mạng lan để lắp đặt hệ thống mạng internet nội bộ, hãy đến với Aetel. Chúng tôi sẽ tư vấn cho bạn miễn phí để bạn có thể chọn được loại dây cáp mạng lan nào phù hợp nhất cho công trình bạn đang thi công mà giá thành lại hợp lý.
 
Cáp điện thoại Sino bọc PVC 4 đôi 8 lõi 0,5 (200m/cuộn)

Cáp điện thoại Sino bọc PVC 4 đôi 8 lõi đường kính lõi 0, 5mm được Sino sản xuất đảm bảo truyền tín hiệu tốt, bền chắc và chống cháy, lõi được Học bằng đồng nguyên chất, vỏ và lớp cách điện  bằng các vật liệu có khả năng chịu cháy cao như HDPE và PVC, Cáp điện thoại Sino bọc PVC được đóng gói thành cuộn 200m



Ưu điểm cáp điện thoại

     - Vỏ cáp chịu được sự mài mòn
    - Bắt lửa chậm do đó hạn chế nguy cơ cháy, nâng cao độ bền cháy của cáp lắp đặc trong nhà
    - Độ tin cậy cao
    - Dễ lắp đặt sử dụng
    - Có màn chống nhiễu điện từ trường...

Cấu trúc cáp điện thoại Sino:

    - Dây dẫn bằng đồng đặc được ủ mềm có đường kính 0.40, 0.50, 0.65 mm
    - Cách điện dây dẫn bằng điện môi tổ hợp 2 lớp (Foam - Skin) hoặc HDPE được mã hóa theo màu phù hợp với tiêu chuẩn quốc tế phổ biến trong sản xuất cáp thông tin
    - Các dây bọc cách điện được xoắn thành từng đôi theo một quy luật màu nhất định với các bước xoắn khác nhau nhằm hạn chế tối đa xuyên âm.
    - Lõi cáp từ 30 đôi trở lên được tạo thành bởi các nhóm nhỏ, có các màu dây bó nhóm khác nhau để phân biệt. Các bó nhóm nhỏ bện chặt thành bó cáp và được bọc bên ngoài một lớp băng bền nhiệt, cách điện tốt bằng vật liệu trên cơ sở Polyester
    - Bên ngoài lõi các được bọc băng nhôm nhằm giảm thiểu tối đa khả năng xâm nhập điện từ trườn ở bên ngoài
    - Vỏ cáp được làm từ vật liệu Polymer hoặc PVC bắt lửa chậm
    - Mã số (ký hiệu) của loại cáp, kích cỡ cáp, tên nhà sản xuất, ngày tháng sản xuất và độ dài được in dọc theo chiều dài trên vỏ cáp với khoảng cách là 1m bằng kỹ thuật in phun dễ đọc và bền, đánh dấu độ dài trên hệ đo lường mét.

Cáp mạng cat5e 25 đôi AMP/Commscope chủ yếu được dùng trong các hệ thống mạng Lan, truyền tải các tín hiệu điện có nguồn điện nhỏ, truyền tải tín hiệu video, audio…

Dây cáp mạng AMP Cat5e UTP  là loại cáp mạng được ưa chuộng nhất trên thị trường sản xuất bởi AMP, nay AMP đã chuyển nhượng lại thương hiệu cho tập đoàn Commscope. Đây luôn là lựa chọn số một của người tiêu dùng Việt Nam cho đến nay. Được khẳng định bởi chất lượng cũng như giá thành phải chăng trên thị trường, cáp mạng Cat5e UTP AMP hiện nay có thể nói là chưa có đối thủ trong lĩnh vực cáp mạng. Trong đó, Cáp mạng cat5e

25 đôi thỏa tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn Cat 5 của ANSI/TIA/EIA-568-A, đáp ứng nhu cầu ngày càng cao của người sử dụng cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như: Voice, 10/100BASE-TX, 4 và 16 Mbps token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD,

Cáp có cấu trúc 25 cặp dây xoắn đôi được bao bọc bởi lớp vỏ nhựa chất lượng cao, chắc chắn, cáp mạng cat5 25 đôi AMP chủ yếu được dùng trong các hệ thống mạng Lan, ngoài ra còn được sử dụng vào các mục đích khác như truyền tải các tín hiệu điện có nguồn điện nhỏ, truyền tải tín hiệu video, audio…

Cáp mạng AMP/Commscope 25 pair Netconnect Cat5e đã có mặt trên thị trường Việt Nam và xây dựng được tên tuổi, thương hiệu khá uy tín. Các sản phẩm của AMP được đánh giá chất lượng cao và được kiểm định, chứng nhận hợp chuẩn quốc tế. Các tiêu chuẩn đáp ứng bao gồm: TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D.

1. Giới thiệu cáp mạng AMP Cat6 UTP

    Part number: 1427254-6.
    Cáp mạng AMP Cat6 UTP thỏa và vượt các yêu cầu hiệu suất chuẩn Cat6 theo TIA/EIA-568-B và ISO/IEC 11801 Class E.
    Thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như : + Gigabit Ethernet (1000BASE-TX), 10/100BASE-TX, token ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…
    Vỏ cáp có màu xanh được đóng gói dạng wooden reel, với chiều dài 1000 feet.

2. Thông số kỹ thuật cáp mạng AMP cat6 UTP

    Cáp có cấu trúc 4 cặp dây xoắn đôi, lõi đồng đặc 24AWG (0.5mm
    Vỏ nhựa PVC chống cháy màu xanh.
    Các tiêu chuẩn đáp ứng bao gồm: TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D
    Băng thông hỗ trợ lên tới 600 MHz.
    Độ dày lõi tiêu chuẩn 24 AWG, solid, không có lớp vỏ bọc chống nhiễu.
    Vỏ cáp:  cáp mạng AMP cat6 UTP màu xanh, được đóng gói dạng pull box, với chiều dài 1000 feet (305m).
    Điện dung: 5.6 nF/100m.
    Trở kháng: 100 ohms +/-15%, 1 MHz to 200 MHz.
    Điện trở dây dẫn: 9.38 ohms max/100m.
    Điện áp : 300VAC hoặc VDC.
    Độ trễ truyền: 538 ns/100 m max. @ 100 MHz.
    Độ uốn cong: (4 X đường kính cáp) ≈ 1″.
    Đóng Dạng rulo mỗi cuộn 1000 feet tương đương 305m
    Dây dẫn: Dây lõi đồng dạng cứng – solid, đường kính lõi đồng 24 AWG.
    Vỏ bọc cách điện: Polyethylene, 0.008in.
    Vỏ bọc: 0.015in (Þ.230), PVC.
    Nhiệt độ hoạt động: -20°C – 60°C
    Cáp mạng AMP Cat 6 UTP được bổ sung lõi nhựa múi khế gia cường cố định lõi dây mạng chống xung đột tín hiệu, giảm nhiễu tín hiệu nên cáp mạng AMP cat6 UTP chính hãng có thể chạy tối đa 150m vẫn đảm bảo tín hiệu



Thông số kỹ thuật:Cáp mạng chống nhiễu SINO TTCS51| TCN68-123

    Part Number: TTCS51| TCN68-123
    Cáp mạng chống nhiễu SINO TTCS51, 8 Lõi đồng .
    Có lớp bọc kim loại chống nhiễu.
    Thích hợp dùng cho Gigabit Ethernet 1000Base-T, Ethernet 100Base-T.
    Cáp mạng SINO vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất chuẩn 5e của TIA/EIA 568-B.2 và ISO/IEC 11801 Class D. Chúng thỏa mãn tất cả các yêu cầu hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như: Gigabit Ethernet, 100BASE-TX, Token Ring, 155 Mbps ATM, 100 Mbps TP-PMD, ISDN, video dạng digital hay analog, digital voice (VoIP)…Cáp được sản xuất nhiều màu: trắng, xám, được đóng gói vào thùng dạng reel-in-box, cũng có thể được đóng vào những cuộn gỗ.
    200 mét/thùng.

Trên thị trường hiện nay rất nhiều thiết bị điện đến từ các thương hiệu khác nhau từ sản xuất trong nước đến nhập khẩu. Với sự đa dạng thương hiệu làm cho người tiêu dùng khó khăn khi lựa chọn sản phẩm thiết bị điện sao cho an toàn, bền theo thời gian và giá cả phù hợp nhất. Câu hỏi đặt ra là Thiết bị điện Sino có tốt không? Chúng ta hãy cùng nhau phân tích các tiêu chí sau đây

1. Giá thành rất phù hợp

So với các loại thiết bị điện dân dụng khác thì giá thành của thiết bị điện Sino cũng cao hơn các hãng khác khoảng 10% so với tổng giá trị của 1 công trình. Nhưng đó cũng là điều mà rất nhiều người tiêu dùng quan tâm hàng đầu bên cạnh các yếu tố khác như chất lượng, độ bền và tiện ích khi sử dụng.

Năm 2018 bảng giá niêm yết của Thiết bị điện Sino của công ty Công ty Sino Việt Nam được người tiêu dùng đánh giá

Cứu dữ liệu

Phân tích HDD

Phân tích HDD

Khi ổ cứng không nhận có rất nhiều lỗi xảy ra, dưới đây là 1 số lỗi thường gặp: - Loại 1: Cấp nguồn ổ cứng không quay. Thường do board mạch (PCB) bị lỗi hoặc cũng ...

Phá password HDD

Phá password HDD

  Chức năng đặt password HDD/SSD cho laptop, máy bàn rất cần thiết cho người dùng nhằm bảo về dữ liệu của mình tránh bị người khác truy cập sửa, xóa hoặc ...

Sửa chữa HDD

Sửa chữa HDD

Một số trường hợp ổ cứng bị lỗi có thể sửa chữa và sử dụng lại bình thường. Nếu khách hàng có ổ cứng bị lỗi như dưới đây có thể đem tới sửa ...

Cứu dữ liệu Ghost

Cứu dữ liệu Ghost

Với trên 10 năm hoạt động chúng tôi đã nghiên cứu và phát triển thành công ứng dụng giúp khôi phục 100% dữ liệu khi bị Ghost nhầm hoặc Recover ...

Cứu dữ liệu SSD

Cứu dữ liệu SSD

Cứu Dữ Liệu SSD hiện nay ở Việt Nam chúng tôi là trung tâm duy nhất có khả năng khôi phục dữ liệu trên tất cả các dòng ổ cứng thể rắn (SSD). Chúng ...

Cứu dữ liệu Bad

Cứu dữ liệu Bad

  Bad sector là một phần bề mặt mâm đĩa trở nên không thể đọc, truy xuất được dữ liệu. Sau một thời gian ổ cứng đưa vào sử dụng sẽ xuất hiện những vị trí ...

Cứu dữ liệu Linux

Cứu dữ liệu Linux

Với nhiều năm kinh nghiệm phục hồi dữ liệu từ hệ thống Linux/Ubuntu. Nếu ổ đĩa cứng của bạn không còn hoạt động, không nhận, phát ra những âm thanh lạ hoặc bạn gặp ...

Cứu dữ liệu Mac

Cứu dữ liệu Mac

Với nhiều năm kinh nghiệm phục hồi dữ liệu từ hệ thống Apple Macintosh (MAC) với tỷ lệ thành công cao nhất. Nếu ổ đĩa cứng của bạn không còn hoạt động, không nhận, ...

Sửa chữa máy tính

Nhận cài đặt Mac os

Nhận cài đặt Mac os

- Hệ điều hành MAC bản quyền mới nhất - Mac OS X 10.6 - 10.8.4 cho các dòng Macbook, Macbook Pro, Macbook Air, Macbook White - Hệ điều hành Windows cho MacBook: Win XP/Win 7/Win 8 :Macbook, Macbook Pro, ...

Đóng chíp màn hình vga

Đóng chíp màn hình vga

Trong quá trình hoạt động, chip VGA sinh rất nhiều nhiệt, nếu như máy không được vệ sinh kỹ thì lượng nhiệt đó tích tụ lại làm khô keo tản nhiệt giữa ...

Cài Windows - Hệ điều hành

Cài Windows - Hệ điều hành

Dịch vụ cài đặt Hệ điều hành, windows 7, 8 ,10 cho tất cả các dòng Laptop và PC. Cam kết không dùng bản Ghost để cài đặt, chi phí cài đặt là ...

Sửa chữa màn hình Laptop - LCD

Sửa chữa màn hình Laptop - LCD

Chúng tôi nhận sửa chữa, thay màn hình laptop, LCD tin cậy và uy tín. Nếu laptop của khách hàng bị hỏng màn hình hay lỗi màn hình hãy ...